Report ID: #F6FD565F

catad5959.com

South Korea Walang HTTPS 7.7 taon Na-update
75
Ligtas
AlphaPaladin · catad5959.com — Card ng ulat
AlphaPaladin · catad5959.com

Live na trust check para sa catad5959.com

catad5959.com ay rehistrado sa pamamagitan ng Gabia, Inc. at kasalukuyang ina-serve mula sa South Korea.

Technical na Impormasyon

IP Address183.111.176.163
Lokasyon ng ServerSouth Korea
ISP / ProviderHindi Alam
SSL Certificate Walang HTTPS
RegistrarGabia, Inc.
Nirehistro Noong2018-09-06
Mag-eexpire2026-09-06
Edad ng Domain7.7 taon

Mabilisang facts

Bago lumalim: catad5959.com ay rehistrado sa pamamagitan ng Gabia, Inc. at kasalukuyang naka-host sa South Korea. SSL sa apex host ay nagbalik ng: No.

TLS / SSL state

Ang TLS handshake sa catad5959.com ay nagbalik ng: No. Bibigyan ng warning ng modern browsers ang users kapag nabigo ito.

Bakit mahalaga ang edad

Hindi katibayan ng legitimacy ang 7.7-year track record, pero ibig sabihin, may panahon ang catad5959.com para mag-accumulate ng reputation signals.

Saan naka-host ang catad5959.com

catad5959.com ay pinapatakbo mula sa South Korea sa pamamagitan ng Unknown.

Anong sinasabi sa iyo ng score

Ang awtomatikong trust score ng catad5959.com ay sinasalamin kung sumusunod ito sa industry-standard infrastructure practices.

Score summary

catad5959.com → 75/100 (safe). Ang halaga ay muling nakukuwenta sa bawat refresh mula sa pinakabagong pampublikong rekord.

Mga Plus

  • May MX records (kaya mag-email)
  • Edad ng domain ay higit sa 1-year threshold
  • Walang kahina-hinalang port-scan footprint
  • Tumutugon ang hosting infrastructure sa makatuwirang latency

Mga Babala

  • Walang pampublikong security.txt
  • Limitado ang reputation data sa pampublikong sources
  • Gumagamit ng generic shared hosting

Mga Madalas Itanong

Anong mukhang risky tungkol sa catad5959.com?
Para sa catad5959.com, tinitingnan namin: edad 7.7 taon, SSL No, registrar Gabia, Inc. at hosting sa South Korea.
Gaano kadalas re-check ang catad5959.com?
Bilang default, ang report ay refreshed kada 30 araw, plus sa bawat manual re-check.
Sapat ba ang score para magdesisyon?
Ang mataas na score ay kinakailangan pero hindi sapat.
Anong ISP ang nagse-serve sa catad5959.com?
Ang kasalukuyang network announcement ay galing sa Unknown, na may IP na geo-located sa South Korea.
Saan magsa-file ng reklamo tungkol sa catad5959.com?
Maaari kang magsumite ng takedown notice sa registrar (Gabia, Inc.) o sa hosting ISP (Unknown).

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →