Report ID: #DA690232

casertanews.it

Italy May HTTPS Na-update
65
Ligtas
AlphaPaladin · casertanews.it — Card ng ulat
AlphaPaladin · casertanews.it

Mabilisang verdict sa casertanews.it

Madalas na tanong na natatanggap namin ay "gaano kaligtas ang casertanews.it?". Nakapagkompyut kami ng awtomatikong sagot gamit lang ang pampublikong data.

Technical na Impormasyon

IP Address57.131.21.222
Lokasyon ng ServerItaly
ISP / ProviderHindi Alam
SSL Certificate May HTTPS
Nag-isyu ng SSLR12
Valid Hanggang2026-08-01
RegistrarHindi Alam

Anong nakita namin

Sa pagtingin sa casertanews.it mula sa labas, ang pinakamahalagang data points ay ang hosting country (Italy), SSL state (OK) at registrar (Unknown).

Oras sa open web

casertanews.it ay nakikita sa pampublikong DNS ng halos ? taon. Sapat na history para magkaroon ng reputation footprint.

Encryption (HTTPS)

HTTPS check ay nagbalik ng OK. Ang valid TLS certificate ay ang pinakamababa na dapat mayroon ang anumang modernong site.

Hosting at infrastructure

Ang domain ay kasalukuyang nagre-resolve sa server sa Italy, ina-serve ng Unknown.

Comparable domains

Ang mga site na may katulad na metadata sa casertanews.it — ? taon, Italy hosting, valid SSL — ay karaniwang kasama ang parehong legitimate businesses at rebranded shells.

Konklusyon

Pagkatapos pagsamahin ang DNS, TLS, RDAP at GeoIP signals, ang aming awtomatikong score para sa casertanews.it ay nasa 65/100 (safe).

Mga Plus

  • Lumilitaw ang domain sa pampublikong CT logs
  • Valid SSL/TLS certificate
  • Ilang taon ng registration history
  • Walang malware signature na nag-trigger ng aming quick scan

Mga Babala

  • Limitadong pampublikong reputation data
  • Walang HSTS header sa apex
  • Nameservers na kabilang sa parehong registrar

Mga Madalas Itanong

Dapat ba akong mag-alala tungkol sa casertanews.it?
Hindi naflag ng aming awtomatikong check ang halatang scam markers para sa casertanews.it.
Anong bansa ang nagpapatakbo ng casertanews.it?
Inilalagay ng GeoIP ang casertanews.it sa Italy, sa infrastructure na binibigay ng Unknown.
Naka-encrypt ba ang casertanews.it?
Ang aming TLS check sa casertanews.it ay nagbalik ng: OK.
Ilang taon na ang casertanews.it?
Halos ? taong gulang batay sa registration date.
Sino ang nag-register ng casertanews.it?
Ayon sa RDAP data, ang casertanews.it ay rehistrado sa pamamagitan ng Unknown.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →